Nínú ọjà ìdíje gíga fún àwọn ohun èlò ìdárayá lọ́wọ́lọ́wọ́, iṣẹ́ ọwọ́ ọjà ti di ìdíje pàtàkì fún àwọn ilé-iṣẹ́. Ilé-iṣẹ́ Baopeng, tí ó gbẹ́kẹ̀lé iṣẹ́ ọwọ́ rẹ̀ ní gbogbo ìgbà tí wọ́n ń ṣe àwọn dumbbells (irin mojuto), láti yíyan àwọn ohun èlò aise sí ìpele ìkẹyìn, fi ìpele iṣẹ́ hàn ju ti àwọn ẹlẹgbẹ́ rẹ̀ lọ. Ó ṣẹ̀dá àwọn ọjà dumbbell tí ó dára tí ó sì le fún àwọn oníbàárà, ó sì ń ṣètò àmì tuntun fún iṣẹ́ ọwọ́ ilé-iṣẹ́.
Nínú ìṣiṣẹ́ ti mojuto ori ball náà, ìmọ̀ nípa ìṣàkóso dídára Baopeng Factory máa ń lọ jákèjádò gbogbo iṣẹ́ náà. Lẹ́yìn tí a bá ti gé mojuto ori ball náà, a kọ́kọ́ ṣàyẹ̀wò ìwọ̀n orí ball náà láti mọ̀ bóyá ó wà láàrín ìwọ̀n tí a gbà. Ní àkókò kan náà, a máa ń ṣe ìwọ̀n ìwọ̀n tí ó péye láti rí i dájú pé ó bá àwọn ohun tí a béèrè fún ìwúwo mu. Ní ọ̀nà yìí, a lè yẹra fún àwọn ìṣòro bíi “ìyàtọ̀ ìwọ̀n àti ìwọ̀n tí kò tó” láti ìbẹ̀rẹ̀.
Ogun Ìwúwo: Àfiwé Àwọn Ìwọ̀n Ìwọ̀n
| Ipele ayewo | ÌGBÀGBÀ boṣewa | Iwọnwọn ile-iṣẹ |
| Ayẹwo akọkọ ti mojuto | 4Àṣìṣe ≤ ±0.5% | ±1.5% |
| Àtúnyẹ̀wò lẹ́yìn yíyípo | Iwọn deede ati ijẹrisi keji | Oṣuwọn ayẹwo ≤ 30% |
| Ayẹwo ikẹhin ti ọja ti pari | A le ṣe ayẹwo ti o da lori awọn ibeere alabara | Oṣuwọn ayẹwo ≤ 20% |
Nígbà tí wọ́n ń ṣe iṣẹ́ ìwakọ̀ náà, Baopeng yan àwọn òṣìṣẹ́ pàtàkì láti ṣàyẹ̀wò bóyá ipò ìwakọ̀ náà ti yí padà, láti dènà ìyàtọ̀ ipò ihò náà kí ó má baà ní ipa lórí ìṣedéédéé ìtòjọpọ̀ tí ó tẹ̀lé e; lẹ́yìn tí wọ́n ti parí ṣíṣe àyẹ̀wò ìwọ̀n àyà bọ́ọ̀lù náà, wọ́n tún ṣe àyẹ̀wò ìwọ̀n náà láti rí i dájú pé ìwọ̀n náà dúró ṣinṣin.
Ilé Iṣẹ́ Baopeng: Ó ń lo àwọn ẹ̀rọ ìwakọ̀ oní nọ́mbà CNC (pẹ̀lú ìṣedéédé ipò tí ó wà láti ±0.01mm sí ±0.05mm)
Ipò Ilé Iṣẹ́ Lọ́wọ́lọ́wọ́: 63% àwọn ilé iṣẹ́ ló ń lo àwọn ìdánrawò bẹ́ǹṣì lásán, wọ́n sì gbẹ́kẹ̀lé ìṣàtúnṣe ojú àwọn òṣìṣẹ́.
Kí wọ́n tó kó àwọn ọjà náà jáde, Baopeng yóò ṣe àwọn àyẹ̀wò ìṣàn omi, yóò ṣe àyẹ̀wò ìfúnpọ̀ iyọ̀, yóò sì ṣe àyẹ̀wò líle ti ìpele ìlẹ̀mọ́. Ní àkókò kan náà, yóò ṣe àyẹ̀wò pípéye ìkẹyìn lórí ìrísí, ìpele, ìwọ̀n, àti ìwọ̀n.
Idanwo Sokiri Iyọ: Idanwo afiwe lori Didara Electroplating
| Irú àpẹẹrẹ | Idanwo sokiri iyọ fun wakati 24 | Idanwo sokiri iyọ fun wakati 72 |
| Baopengmu | Ko si iyipada | Pípàdánù ìmọ́lẹ̀ díẹ̀ |
| Àròpín ilé-iṣẹ́ | Ipata agbegbe (≥5%) | 全面锈蚀(≥5% |
Idanwo silẹ: Ifiwera awọn ipele idanwo
1. Gíga ìṣàn omi: Baopeng 1.5m vs Ilé-iṣẹ́ 0.8m – 1.0m
2. Ìgbà ìdánwò: Baopeng ní ìgbà 10,000 lòdì sí Ilé-iṣẹ́ < ìgbà 10,000
3. Ìwọ̀n ìtẹ̀síwájú: Ìtẹ̀sí Baopeng nínú ìpele ìlẹ̀mọ́ ≤ 2mm àti ìtẹ̀sí ilé-iṣẹ́ nínú ìpele ìlẹ̀mọ́ ≤ 5mm
Pẹ̀lú ètò ìṣàkóso dídára pípé àti ìpele gíga jákèjádò gbogbo iṣẹ́ náà, àwọn ọjà dumbbell ti Baopeng Factory ti fi orúkọ rere hàn ní ọjà gẹ́gẹ́ bí “didara gíga àti ìgbẹ́kẹ̀lé gíga”. Ní ọjọ́ iwájú, Baopeng yóò tẹ̀síwájú láti ṣe àtúnṣe sí ìmọ̀ ẹ̀rọ ìṣàkóso dídára rẹ̀ àti láti tẹ̀lé àwọn ìlànà tí ó le koko láti dáàbò bo dídára ọjà, èyí tí yóò mú kí ìdàgbàsókè dídára wà ní ilé iṣẹ́ ẹ̀rọ ìdárayá.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹsàn-12-2025





